Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

  • Tình trạng: Còn hàng
  • Thương hiệu: RUIJIE
1.110.000₫
  • Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
  • Loại đầu nối: LC.
  • Bước sóng: 850 nm.
  • Khoảng cách cáp tối đa: 550m.
  • Bảo hành: 3 năm

Ruijie Mini-GBIC-SX-MM850 là một thiết bị đầu vào/đầu ra hỗ trợ sóng nóng. Khi được cài đặt vào cổng Ethernet, SFP chịu trách nhiệm kết nối cổng và mạng cáp quang.

Mô-đun SFP có thể được mô tả như là một phiên bản nhỏ hơn của Bộ chuyển đổi giao diện bitcoin Giga (GBIC), còn được gọi là một GBIC nhỏ. Ngoài các ứng dụng cho cổng Gigabit Ethernet, SFP cũng hỗ trợ các ứng dụng thu phát trên cổng FE và cổng SDM.

Thông số kỹ thuật Module quang SFP RUIJIE MINI-GBIC-SX-MM850

  • Ethernet GE Bước sóng ngắn 1000Base-SX.
  • Loại đầu nối: LC.
  • Bước sóng: 850 nm.
  • Khoảng cách cáp tối đa: 550m.
  • Bảo hành: 3 năm
Xem thêm Thu gọn

1. Thanh toán trực tiếp tại văn phòng Nam Việt

– Địa chỉ : 13/5 Phạm Thế Hiển, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu.

– Điện thoại : 0254 6280 666 – 0254 6 290290 

– Di Động : 0907 955 799 / 0971 735 735

– Email : [email protected]

Thời gian làm việc từ thứ 2 đến thứ 7 ( sáng : 7h30 – 11h30 – chiều : 13h30 – 17h30 )

2. Thanh toán qua bưu điện

Quý khách có thể đến bưu điện gần nhất, chuyển tiến tới địa chỉ sau :

– Nơi nhận : CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THÔNG TIN NAM VIỆT.

– Địa chỉ : 13/5 Phạm Thế Hiển, Phường Thắng Tam, Thành phố Vũng Tàu.

– Điện thoại : 0254 6280 666 – 0254 6 290290 

– Hotline : 0907 955 799 / 0971 735 735

– Email : [email protected]

+ Để tránh nhầm lẫn trong quá trình thanh toán quý khách hãy điền đầy đủ và chính xác họ tên, địa chỉ người gửi trên phiếu chuyển tiền

3. Thanh toán qua ngân hàng

Ngân hàng Vietcombank – CN Tp. Vũng Tàu
Tài khoản: Công ty TNHH Công Nghệ Thông Tin Nam Việt
Số tài khoản: 0081001136408

 

 

 

Ngân hàng Techcombank – CN Tp. Vũng Tàu
Tài khoản: Vũ Văn Nam
Số tài khoản: 19026954039013
Ngân Hàng BIDV – CN Tp. Vũng Tàu
Tài khoản: Vũ Văn Nam
Số tài khoản: 76010000937357
Ngân hàng ACB – CN Tp. Vũng Tàu
Tài khoản: Vũ Văn Nam
Số tài khoản: 2769937
Ngân hàng Vietcombank – CN Tp. Vũng Tàu
Tài khoản: Vũ Văn Nam
Số tài khoản: 0081000148849

Sản phẩm bạn vừa xem

popup

Số lượng:

Tổng tiền:

Giỏ hàng( Sản phẩm)

zalo